Be fed by the Word. Listen, download and share.
Featured Message
Karibu ujumuike nasi katika mfululizo wa VIPINDI VYA MAKAMBI NYAMVISI 2026…

Karibu ujumuike nasi katika mfululizo wa VIPINDI VYA MAKAMBI NYAMVISI 2026…
Karibu katika ibada ya ndoa takatifu kati ya Fredrick Felix na Faith Kapoma…
Karibu utazame mubashara vipindi vya ibada takatifu ya sabato …
Hii ni sabato maalumu ya ATAPE ikiongozwa na Mwenyekiti ATAPE ETC…

Sign in if you believe you have access
Enter the email address linked to your account and we'll send a reset link.